

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

Anwani ya Simu: "AFYA", DODOMA
Simu Nambari +255 026 -2323267
E-mail: PS@afya.go.tz



Mji wa Serikali - Mtumba
Barabara ya Afya
S.L.P. 743
40478 DODOMA.

(Baruazoteziandikwekwa
KatibuMkuu)

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb. Na. HC 213/453/02/F/29

02 Novemba, 2020

Mkurugenzi Mkuu
Care Health & Hospitality Services Ltd
P.O. Box 4182
DAR ES SALAAM

**YAH: OMBI LA KUIDHINISHIWA CARE HEALTH & HOSPITALITY
SERVICES LTD ILI IWEZE KUSIMAMIA HUDUMA ZA AFYA**

Tafadhali rejea barua yako. ya tarehe 19/09/2020 yenye kichwa cha habari hapo juu.

Ninayo furaha kukufahamisha kuwa, Wizara imepokea ombi lako lakuidhinishiwa **CARE HEALTH & HOSPITALITY SERVICES LTD** ili iweze kusimamia huduma za Afya.

Ombi hilo lilijadiliwa na Bodi ya Ushauri wa Hospitali za Watu Binafsi na kukubaliwa katika kikao chake kilichofanyika tarehe **19 – 22 Oktoba, 2020**

Ni matumaini ya Bodi ya Ushauri wa Hospitali za Watu Binafsi kwamba, Kampuni yako itatekeleza na kuimarisha upatikanaji wa Huduma Bora za Afya kwa Wananchi kwa kuzingatia Sheria, Taratibu, Kanuni na Miongozo ya Wizara.

Nakutakia kazi njema.

Dkt. Francis K. Mwanisi
Kny: KATIBU MKUU - AFYA

Nakala: Mganga Mkuu wa Mkoa - **DAR ES SALAAM**
✓ Mganga Mkuu wa Manispaa - **KINONDONI**